Starfsmenn



Ármann Árnasson  Birgðastjóri armann@hagkaup.is 
Berglind H. Andrésdóttir Gæðastjóriberglind@hagkaup.is
Brynjar H. Ingólfsson Rekstrarstjóri innkaupa- og markaðsdeildar brynjar@hagkaup.is
Daði Ingólfsson  Vörustjóri leikfangadadi@hagkaup.is
Guðrún Eyrith Innkaupafulltrúi búsáhalda og ritfangagudruney@hagkaup.is
Guðrún Magnúsdóttir Vörustjóri fatnaðargudrunm@hagkaup.is
Harpa GústavsdóttirMargmiðlunarhönnuðurharpag@hagkaup.is
Íris ÞorkelsdóttirInnkaupafulltrúi matvöruiristh@hagkaup.is
Kamilla Rut RagnarsdóttirInnkaupafulltrúi snyrtivörukamilla@hagkaup.is
Laura Cogan Rýrnunarfulltrúi  laura@hagkaup.is
Rakel Ósk HreinsdóttirVörustjóri snyrtivöru og fatnaðar rakel@hagkaup.is
Sigurður Reynaldsson Framkvæmdastjórisr@hagkaup.is
Stefanía IngvarsdóttirStafrænir miðlarstefania@hagkaup.is
Svanberg HalldórssonRekstrarstjóri verslana- og rekstrarsviðssvanberg@hagkaup.is
Vignir Þór BirgissonVörustjóri matvöruvignir@hagkaup.is
Fyrirspurnir varðandi bókhald  bokhald@hagkaup.is
Fyrirspurnir varðandi annað hagkaup@hagkaup.is