Starfsmenn

 Arndís Arnarsdóttir  Starfsmannastjóri  arndis@hagkaup.is
Brynjar H. Ingólfsson  Rekstrarstjóri innkaupa- og markaðsdeildar brynjar@hagkaup.is
Daði Ingólfsson   Vörustjóri leikfanga dadi@hagkaup.is
Guðrún Eyrith  Innkaupafulltrúi búsáhalda og ritfanga gudruney@hagkaup.is
Guðrún Magnúsdóttir 
Vörustjóri fatnaðar gudrunm@hagkaup.is
Hanna María Þorgeirsdóttir  Birgðastjóri hannam@hagkaup.is 
Harpa Gústavsdóttir Margmiðlunarhönnuður harpag@hagkaup.is
Íris Þorkelsdóttir Innkaupafulltrúi matvöru iristh@hagkaup.is
Ísak Pálmason   Aðalbókari    isak@hagkaup.is
Kamilla Rut Ragnarsdóttir Innkaupafulltrúi snyrtivöru kamilla@hagkaup.is
Katrín Á. Stefánsdóttir Gæðastjóri  katrinas@hagkaup.is
Laura Cogan  Rýrnunarfulltrúi   laura@hagkaup.is
Margrét Björk Jónsdóttir  Markaðsfulltrúi margretb@hagkaup.is
Rakel Ósk Hreinsdóttir Vörustjóri snyrtivöru og fatnaðar rakel@hagkaup.is
Sigurður Reynaldsson  Framkvæmdastjóri sr@hagkaup.is
Svanberg Halldórsson Rekstrarstjóri verslana- og rekstrarsviðs svanberg@hagkaup.is
Vignir Þór Birgisson Vörustjóri matvöru vignir@hagkaup.is
 Þrúður Einarsdóttir Fjármálastjóri   tm@hagar.is
Fyrirspurnir varðandi bókhald   bokhald@hagkaup.is
Fyrirspurnir varðandi annað   hagkaup@hagkaup.is